Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ßiñ
Nâng Cao
Nâng Cao
ßiñ

tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Empty
Bài gửiTiêu đề: tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:23 pm

[size=18]Ấy... đi xem nào

Có anh chàng rất mực quý vợ, bạn bè mời đi chơi, dù nài ép thế nào, anh ta cũng về nhà trước nửa đêm. Một hôm, vì quá vui, anh ta say mềm, không thể về nhà như thường lệ và phải ngủ lại nhà bạn.

Sáng hôm sau, khi vừa về tới nhà người vú già đã đứng đón sẵn và buồn bã báo tin: "Thưa cậu, mợ nhà bị ốm, từ sáng tới giờ chưa ăn uống gì. Con hỏi mợ có ăn cháo thì để con nấu nhưng mợ nhất quyết không ăn. Giờ mợ đang nằm trong buồng".

Anh chồng hốt hoảng lao vào buồng, vừa đi vào vừa lẩm bẩm : "Mình thật là vô tình quá, vợ ở nhà đau ốm mà không hay. Không biết ốm đau ra làm sao?".

Thấy vợ nằm quay mặt trở ra, trông có vẻ thiểu não, anh chồng liền ngồi xuống giường, vừa hỏi vừa để tay lên trán vợ: "Mình ốm làm sao? Anh vì bị mấy thằng bạn ép uống say quá, không về được, mình tha lỗi cho anh nhé. Mình đã ăn uống gì chưa? Để anh bảo người đi mua bánh cho mình"

Chị vợ không nói năng gì cả , anh chồng lại hỏi: "Hay là mình ăn cháo gà nhé?"

Chị vợ bèn gắt ầm lên: "Để yên cho người ta nằm".

Rồi quay ngay mặt trở vào trong.

Anh chồng tức quá, đứng ngay lên định nói: "Ông lại nện cho một trận bây giờ".

Nhưng vốn nể sợ, không dám dùng chữ "Nện" nên anh chàng liền quát: "Ông lại "ấy" cho một cái bây giờ".

Chị vợ nghe thấy thế liền quay ngoắt ngay lại cong cớn: "A! Có giỏi thì "ấy" đi xem nào?"
Mad Mad
[/size]
ßiñ
Nâng Cao
Nâng Cao
ßiñ

Bài gửiTiêu đề: oh ze -toto nhonho   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:26 pm

Trong thành phố to to. Có con đường nho nhỏ. Trên con đường nho nhỏ. Có ngôi nhà to to. Trong ngôi nhà to to. Có căn phòng nho nhỏ. Trong căn phòng nho nhỏ. Có cái giường to to. Trên cái giường to to, Có bà vợ nho nhỏ Bên bà vợ nho nhỏ Có ông chồng to to. Ông chồng tuy to to. Nhưng cặp mông nho nhỏ Trên cặp mông nho nhỏ Là cái quần to to. Trong cái quần to to, Có cái quần nho nhỏ Trong cái quần nho nhỏ, Có cái gì đó----->lúc nhỏ lúc to. Razz Razz
ßiñ
Nâng Cao
Nâng Cao
ßiñ

Bài gửiTiêu đề: [b]giong that[/b]   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:30 pm

Người đàn ông hói suốt ngày bị đồng nghiệp trêu vì cái đầu trụi tóc nhẵn bóng của mình. Trong giờ nghỉ, cậu nhân viên trẻ liều lĩnh xoa đầu ông và nói:

- Tôi có cảm giác như đang sờ vào cái mông của vợ tôi vậy!

Ông hói sờ lên đầu mình, lẩm bẩm:

- Cậu nói đúng! Giống thật! Crying or Very sad Crying or Very sad
ßiñ
Nâng Cao
Nâng Cao
ßiñ

Bài gửiTiêu đề: chu vit khon   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:34 pm

Một con vịt bước vào quán bar và đến bên quầy rượu yêu cầu món khoai tây chiên giòn. “Không có”, bartender nói. Con vịt bước ra. Tối hôm sau, con vịt lại vào quầy rượu và hỏi: “Có khoai tây chiên giòn không?” “Không”. Nó lại quay đi. Tối tiếp theo, con vịt quay lại quán bar. “Có khoai tây chiên giòn không?” “Không”, bartender giận giữ trả lời. “Tối hôm qua tao đã nói là không có, tối hôm kia cũng nói không rồi. Lần sau mà mày tới đây hỏi một lần nữa, tao sẽ lấy đinh ghim cái mỏ của mày lại”. Tối hôm sau nữa, con vịt lại đến. “Có đinh không?” - “Không!” - “Tốt đấy”, con vịt nói: “Thế có khoai tây chiên giòn không? Twisted Evil Twisted Evil Question Question
ßiñ
Nâng Cao
Nâng Cao
ßiñ

Bài gửiTiêu đề: h0^ h0^   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:36 pm

ßuồn buồn mắc võng nằm chơi ->Ai ngờ võng đứt, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn năm chục xé chơi ->Xé nhầm năm triệu, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn muốn đốt nhà chơi->Ai dè cháy thật, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn lấy súng ra chơi->Bắn nhầm đứa bạn, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn chán chán đi bơi->Ai ngờ hết nước, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn đếm lá vàng rơi->Đếm hoài không hết, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn muốn hắt xì hơi->Vậy mà không được, buồn ơi là buồn♥♥♥ßuồn buồn viết nhảm, gửi chơi,-Ai mà ráng đọc... khùng ơi là khùng====>Ho^' chua Twisted Evil Twisted Evil
ßiñ
Nâng Cao
Nâng Cao
ßiñ

Bài gửiTiêu đề: S va X   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:38 pm

phu hiep123 (3/6/2008 12:19:35 PM): Phân biệt sờ nặng (S) và sờ nhẹ (X)...... Cô giáo: Các em có thấy chữ (S) có cái mỏ như mỏ chim không? Còn sờ nhẹ (X) trông nó giống như cánh bướm đúng không nào? Bây giờ đọc theo cô "Sờ nặng là sờ chim, sờ nhẹ là sờ bướm...bây giờ các em hãy đặt câu ví dụ. A: Sờ chim là Sung Sướng ạ. B: Sờ bướm là Xấu Xa ạ. Cô giáo: Các em cùng đọc theo cô. Sờ nặng là sờ chim, sờ chim là Sung Sướng; Sờ nhẹ là sờ bướm, sờ bướm là Xấu Xa ... Wink Wink
¶«€ñ
Vũ Sư
Vũ Sư
¶«€ñ

Bài gửiTiêu đề: Re: tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 7:51 pm

oc... post duoc cu*' post hehe!Chiu. kho' post nhjeu` len xiu' la` duoc Very Happy
https://clanl1.forumvi.com
BéVịt
Nâng Cao
Nâng Cao

Bài gửiTiêu đề: Re: tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 9:46 pm

ßiñ đã viết:
Trong thành phố to to. Có con đường nho nhỏ. Trên con đường nho nhỏ. Có ngôi nhà to to. Trong ngôi nhà to to. Có căn phòng nho nhỏ. Trong căn phòng nho nhỏ. Có cái giường to to. Trên cái giường to to, Có bà vợ nho nhỏ Bên bà vợ nho nhỏ Có ông chồng to to. Ông chồng tuy to to. Nhưng cặp mông nho nhỏ Trên cặp mông nho nhỏ Là cái quần to to. Trong cái quần to to, Có cái quần nho nhỏ Trong cái quần nho nhỏ, Có cái gì đó----->lúc nhỏ lúc to. Razz Razz
Mad †Amen† cho những ai nghĩ giống bĩn Mad
¶«€ñ
Vũ Sư
Vũ Sư
¶«€ñ

Bài gửiTiêu đề: Re: tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 1:36 pm

hjx cai' ji` ma` to to nho nho? trong cai' wan` luc' to luc' nho? bong~ co' 1 con tho? chuj ra ha? vit.. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Wink Twisted Evil
https://clanl1.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~   tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~ Icon_minitime

tuong bjn ko co chuyen cuoi ha~
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kỉ Niệm forumr Clan †™£1™†— tròn 1 tháng 15/4