Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ǪñD¥
Vỡ Lòng
Vỡ Lòng
ǪñD¥

ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥   ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥ Icon_minitimeWed May 07, 2008 10:40 am

Ước gì…em chưa từng gặp anh

Ước gì….em hOk iÊu anh nhìu đến dzỵ

Ước gì….em quên hết những gì thuộc về em và anh Mad

♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥
Ước gì…em chưa từng gặp anh

Ước gì….em hOk iÊu anh nhìu đến dzỵ

Ước gì….em quên hết những gì thuộc về em và anh

♥ Có hạnh phúc nào sẽ chẳng hư hao.......... ♥ Có cuộc đời nào chẳng xuống thấp lên cao.......... ♥ Có đôi môi nào chưa rung lên vì tiếng nấc........... ♥ Có những khoảng cách dù gần trong gang tấc......... ♥ Có hạnh phúc nào sẽ chẳng hư hao.......... ♥ Có cuộc đời nào chẳng xuống thấp lên cao.......... ♥ Có đôi môi nào chưa rung lên vì tiếng nấc........... ♥ Có những khoảng cách dù gần trong gang tấc......... ♥ Vẫn hình như trăm ngàn dặm xa xôi............. ♥ Và từng chiều em cảm thấy đơn côi.......... ♥ Hãy về đây tựa vai anh mà khóc......... ♥ Kể cho anh nghe chuyện đời gai góc.......... ♥ Sớt bớt cho anh cảm giác xót xa........... ♥ Suốt đời anh chỉ là một sân ga........... ♥ Đón nhận buồn vui con tàu em chở đến....... ♥ Và khi nào sầu nặng dáng em gầy.......... ♥ Hãy về đây tựa vai anh mà khóc............ ♥ Kể cho anh nghe người đời lừa lọc.......... ♥ Chia sớt cho anh cảm giác bị dối gian......... ♥ Anh sẽ vỗ về dù mất cả trần gian............. ♥ Em luôn có bờ vai Anh để khóc.............. ♥ Em không bao giờ lẻ loi cô độc........... ♥ Em không bao giờ thiếu vắng một vòng tay........ ♥ Em không bao giờ thiếu vắng một bờ vai.......... ♥ Khóc đi em tựa vai anh mà khóc........... ♥ Nhưng rồi khi anh đau khổ............ ♥ Em có là người chia sẻ với Anh ???......... ♥ Vẫn hình như trăm ngàn dặm xa xôi............. ♥ Và từng chiều em cảm thấy đơn côi.......... ♥ Hãy về đây tựa vai anh mà khóc......... ♥ Kể cho anh nghe chuyện đời gai góc.......... ♥ Sớt bớt cho anh cảm giác xót xa........... ♥ Suốt đời anh chỉ là một sân ga........... ♥ Đón nhận buồn vui con tàu em chở đến....... ♥ Và khi nào sầu nặng dáng em gầy.......... ♥ Hãy về đây tựa vai anh mà khóc............ ♥ Kể cho anh nghe người đời lừa lọc.......... ♥ Chia sớt cho anh cảm giác bị dối gian......... ♥ Anh sẽ vỗ về dù mất cả trần gian............. ♥ Em luôn có bờ vai Anh để khóc.............. ♥ Em không bao giờ lẻ loi cô độc........... ♥ Em không bao giờ thiếu vắng một vòng tay........ ♥ Em không bao giờ thiếu vắng một bờ vai.......... ♥ Khóc đi em tựa vai anh mà khóc........... GOODBYE MYLOVE Cool Mad cau` mong anh dc hanh phuc ben ng` #, du` nguoi` do' ko phai la em, tuy dau kho^? nhung em danh chap nhan^. mjen anh vui la em hanh phuc roi` Crying or Very sad
¶«€ñßï
Nhảy Chính
Nhảy Chính
¶«€ñßï

Đến từ : TP.Hồ Chí Minh,Ngả 7,Ngô Gia Tự,168/2,Trần Nhân Tôn,Phường 2,Quận 10

ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥   ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥ Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 12:54 pm

hay hay Mad Mad Mad Mad
http://www.clanl1.forumvi.com

ko co tinh yeu nao la vjnh cuu♥....€m.....ÇÄÑ....üøÇ...♥
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tinh` iu la` chi